Ƙunƙarar fatar kan mutum tare da dogon gashi

Ƙunƙarar fatar kan mutum tare da dogon gashi

Micropigmentation shine mafita wanda ya zama madadin tsara kamanni ko launi a kan fatar kai kamar akwai gashi. Dole ne a bayyana cewa Kullum ruɗi ne saboda duk ɗigon da aka zana a kai da launi ɗaya da gashin zai rufe yawancin wuraren da gashin ya ɓace ko tabo.

Kullum capillary micropigmentation Yana matukar son waɗancan shugabannin inda aka aske gashin kuma ɗan girma kaɗan. Amma da gaske ba mu san lokuta inda irin wannan dabarar na iya ko ba za ta yi ni'ima ba lokacin da kake da dogon gashi. Saboda wannan dalili, za mu yi daki-daki yadda za a iya amfani da micropigmentation a kan dogon gashi da abin da sakamakonsa yake.

Ƙunƙarar ƙoƙon kai a kan dogon gashi

Akwai asibitocin da ke ba da wannan tsarin a matsayin sakamako mai tasiri a cikin gashin da aka aske ko a zahiri, ta wannan hanyar ana samun kamannin halitta. Duk da haka, ga mutanen da ba sa so su kula da wannan hoton kuma suna so su sami ɗan gajeren gashi, suna ba da wannan fasaha na micropigmentation tare da garanti iri ɗaya, amma tare da wasu sassan.

Ƙunƙarar fatar kan mutum tare da dogon gashi

Menene wannan micropigmentation ke bayarwa?

Cibiyoyin da suka ƙware a wannan aikin suna ba da garanti mafi kyau domin capillary micropigmentation. Sakamakon su na sana'a ne kuma dole ne ku ciyar da ɗan lokaci don gano wanda ke ba da mafi kyawun aiki a tsakanin abokan cinikin su.

An nuna wannan ra'ayin don kyakkyawan bayani a cikin mutanen da suka fara samun sanannun sanannun 'tikiti' ko ga waɗanda ke da alopecia na androgenetic, inda suke fama da matsalar faduwa a wasu wuraren. Yana iya aiki akan dogon gashi wannan hanya, amma wajibi ne a yi nazari idan wanda ya riga ya sha wahala daga babban hasara na gashi, tun da yake a cikin mafi kyawun waɗannan lokuta, wannan sakamako yana da tabbacin mafi kyau a cikin gashin da aka aske, amma tare da wasu gashin gashi.

Ƙunƙarar fatar kan mutum tare da dogon gashi

Dole ne ku nemi jerin cikakkun bayanai don haka karko na tawada yana ba da garanti mafi kyau. Alamomin da aka yi amfani da su ba dole ba ne su canza a kan lokaci, abun da ke ciki dole ne ya ƙunshi kowane shuɗi, koren ko shuɗi. Idan aka yi amfani da pigments na dindindin na kayan shafa, ba su da kyau don suna iya rushe tsarin rigakafi da kansu ko kuma tare da hasken UV daga rana.

Micropigmentation shine mafita zuwa iko maye gurbin da launinsa wuraren da ke sa mu zama m, Maza da mata. Kawuna da yawa suna ba da wannan ganuwa saboda ana iya ganin gashin kai ta hanyar gashi. Idan gashi kuma yayi kama da bakin ciki sosai, launin fata zai yi farin ciki kuma ya taimaka rage bambanci tsakanin gashi da fata. Yana sa gashi yayi kauri da yawa. Akwai mutanen da suke yin amfani da man shafawa ko foda don ƙirƙirar wannan mafarki, amma tare da wannan dabarar za mu haifar da tasiri iri ɗaya, ko da yake har abada kuma tare da ƙarin ƙwararrun sakamako na bayyane.

Mahimman buƙatun don micropigmentation akan dogon gashi

Wajibi ne hakan akwai isassun gashi a kusa da wurin don shafa micropigmentation, Domin a iya haifar da sakamako da kuma haɗuwa da gashi mai girma.

  • Micropigmentation dole ne ya kai ga gashin gashi na halitta. Ba za a iya amfani da shi a cikin wuraren da aka ƙusa gaba ɗaya ba, idan kuna son barin dogon gashi a cikin wannan yanayin. Duk da haka, ana iya amfani dashi lokacin da kake son aske kai.
  • Dole ne launin gashi ya zama duhu, a cikin wannan yanayin baƙar fata ko launin ruwan kasa.
  • Ana ƙirƙiri ƙananan ɗigon launi a cikin saman fatar kai. Lokacin da aka hade tare da dubban gashi sakamakon shine a gaba ɗaya tasiri kama. An rufe gashin kai kuma an halicci mafi girma da yawa na gashi.

Idan cikin shakka, yana da kyau a tuntuɓi cibiyar kwararru. Kowane lamari na iya zama na musamman kuma tare da alƙawari kyauta za su iya ba ku shawara kuma su amsa kowace tambaya game da wannan jiyya.

Ƙunƙarar fatar kan mutum tare da dogon gashi

A abũbuwan amfãni da rashin amfani na micropigmentation

amfani da wannan albarkatun Yana da kyawawan arha a cikin dogon lokaci.. Yin amfani da dasawa, kari ko toupees na iya zama tsada da yawa akan lokaci. Wannan tsari na iya samun ɗan tsada mai tsada, amma idan muka kwatanta shi da sauran, a ƙarshe yana da ƙarancin kashewa kuma sakamakonsa ya fi dorewa. Ya kamata a lura cewa shi ma ba shi da wani lokaci mara iyaka, tun da Ba dindindin ba ne. karkonsa yawanci kusan shekaru biyu, ta yadda zai iya ba mu damar sassauci don ci gaba ko a'a tare da maganin.

Idan micropigmentation yayi kyau, babu wanda ya kamata ya lura da wani bakon abu a yankin da aka yi magani. Ba shi da sauƙi cewa daga wannan lokacin za ku iya sa wani abu mai sauƙi kuma wanda ke haifar da ruɗi mai gamsarwa.

Idan kuna son sanin menene sauran amfanin micropigmentationwa, za ka ga ana iya shafa shi a cika gira domin ya yi kauri sosai, a boye gashin ido da ba ya da yawa, yana kara fitowar ido yana sa ya fi girma, ko kuma ya boye tabo a kai saboda wani nau'in hatsari. saboda rauni ko tiyata.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.